TB: Được thảo luận giữa các thành viên diễn đàn trên diễn đàn

Admin

Người quản lý
Ban Quản Trị
Admin
Ban Quản trị thông báo:
Diễn đàn Forumhiv.vn là diễn đàn mở để mọi thành viên có thể trao đổi với nhau mọi vấn đề về HIV/AIDS và các bệnh lây truyền qua đường tình dục, các bệnh có liên quan.
Diễn đàn được sự hỗ trợ chuyên môn của Ban Quản trị của tuvanhiv.vn. Do đó, các thành viên cần thảo luận, chia sẻ các vấn đề quan tâm thì cứ tạo chủ đề vào các mục phù hợp nhé.
Ban Quản trị.

Con hối hận quá

Người tham gia
Thành viên
Vâng em thấy được bình luận như thế này em vui lắm vì có thể tham khảo được nhiều hơn được mọi người tư vấn nhiều hơn từ đó em bớt lo lắng anh à chứ em cũng xét nghiệm combo 35 ngày âm tính rồi mà giờ em vẫn sợ quá vì em có triệu chứng đến tận bây giờ

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Admin
Vâng em thấy được bình luận như thế này em vui lắm vì có thể tham khảo được nhiều hơn được mọi người tư vấn nhiều hơn từ đó em bớt lo lắng anh à chứ em cũng xét nghiệm combo 35 ngày âm tính rồi mà giờ em vẫn sợ quá vì em có triệu chứng đến tận bây giờ
Diễn đàn này các thành viên có thể thảo luận trong cùng một chủ đề và được hỗ trợ bởi bác sĩ chuyên khoa. Tuy nhiên, nếu cần tư vấn sâu hơn và tránh loãng topic của mình thì có thể tạo thêm topic bên trang tuvanhiv.vn để không loãng topic em nhé.