QHTD có BCS nhưng OS cỡ 1 phút về DV ngứa có sao không

Nobita2022

Người tham gia
Thành viên
Chuyện là tối qua sau khi đi ăn tiệc thì đám bạn rủ nhau kiếm GMD .
em có quan hệ với GMD có dùng bcs, và GMD có ors cho tôi khoảng 1phut.
Khi xuất tinh, em lấy ra thì thấy bcs có tinh dịch của e, nhưng kg kiểm tra được bcs rách hay lủng.
Nhưng sáng giờ thì đầu DV bị ngứa.
xin cô chú anh chị giúp đở tư vấn dùm e có nguy cơ cao kg, có cần dùng pep kg vậy ? E xin cảm ơn tất cả ạ.

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Admin
Chuyện là tối qua sau khi đi ăn tiệc thì đám bạn rủ nhau kiếm GMD .
em có quan hệ với GMD có dùng bcs, và GMD có ors cho tôi khoảng 1phut.
Khi xuất tinh, em lấy ra thì thấy bcs có tinh dịch của e, nhưng kg kiểm tra được bcs rách hay lủng.
Nhưng sáng giờ thì đầu DV bị ngứa.
xin cô chú anh chị giúp đở tư vấn dùm e có nguy cơ cao kg, có cần dùng pep kg vậy ? E xin cảm ơn tất cả ạ.
Nếu có BCS thì an toàn. Quan hệ miệng nguy cơ HIV rất thấp nhưng vẫn có nguy cơ với lậu, Chlamydia. Nếu ngứa có thể do viêm hoặc dị ứng bao cao su. Em theo dõi vài hôm xem có tiểu buốt hay tiết dịch niệu đạo thì đi khám và xét nghiệm lậu, Chlamydia... nhé. Thời gian OS khoảng 1 phút mà dương vật không trầy xước thì không cần PEP đâu em.

Nobita2022

Người tham gia
Thành viên
Giờ e lo sợ, tối ngủ hay giật mình, sao giờ e bị ớn lạnh trong người, có khi nào chịu chứng mới nhiễm H kg vậy bác sĩ?

Bác sĩ cho e hỏi theo dõi bao lâu thì mới đi xét nghiệm H và lậu, chlamydia… vậy bác sĩ.

E xin cảm ơn.

Bác sĩ Bình

Admin
Giờ e lo sợ, tối ngủ hay giật mình, sao giờ e bị ớn lạnh trong người, có khi nào chịu chứng mới nhiễm H kg vậy bác sĩ?

Bác sĩ cho e hỏi theo dõi bao lâu thì mới đi xét nghiệm H và lậu, chlamydia… vậy bác sĩ.

E xin cảm ơn.
Em theo dõi có dấu hiệu gì bất thường xét nghiệm ngay hoặc khi có dịp thì xét nghiệm cùng với test HIV luôn nếu em muốn xét nghiệm.

Nobita2022

Người tham gia
Thành viên
E xin bác Bình tư vấn, chiều 24-1-2023 e nhậu Tết say quá. Người bạn gần nhà có Os dương vật e khoảng 5giây đến 10 giây , ngay sau đó e đi rửa xà bông liền.
Người con gái đó kg phải là Gmd, e kg có quan hệ tình dục với cô gái, kg hôn môi.
Bác Bình cho e hỏi, nguy cơ của e cao kg vậy bác?
E xin cảm ơn bác.

Sửa lần cuối:

Bác sĩ Bình

Admin
E xin bác Bình tư vấn, chiều 24-1-2023 e nhậu Tết say quá. Người bạn gần nhà có Os dương vật e khoảng 5giây đến 10 giây , ngay sau đó e đi rửa xà bông liền.
Người con gái đó kg phải là Gmd, e kg có quan hệ tình dục với cô gái, kg hôn môi.
Bác Bình cho e hỏi, nguy cơ của e cao kg vậy bác?
E xin cảm ơn bác.
Trường hợp này không đủ lây nhiễm HIV nhe em.