DIỄN ĐÀN TỔ CHỨC OFFLINE GIAO LƯU TẾT 2023 TẠI TP.HCM

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Admin
Ban Quản trị diễn đàn sẽ tổ chức buổi ofline giao lưu giữa Ban quản trị, thành viên diễn đàn, khách hàng phòng khám vào dịp Tết 2023 tại TP.HCM. Dự kiến trong khoảng thời gian từ 20 đến 28 Tết sẽ chọn 1 buổi để tổ chức. Thời gian, địa điểm, kinh phí cụ thể và chương trình giao lưu do các thành viên cùng thảo luận góp ý trực tiếp trong Topic này. Dự kiến địa điểm tổ chức tại một quán ăn hoặc một quán cà phê sân vườn cho thoáng mát. Các thành viên của tuvanhiv.vnforumhiv.vn cứ thảo luận nhé. Sau đó Ban Quản trị chốt lại và tiến hành.
Ban Quản trị thông báo.

Caominh137

Người tham gia
Thành viên
Con xin chào bác và mấy anh chị qtv . Con thấy 23 âm lịch ( 14/1 ) thứ bảy là đẹp nhất . Họp mặt off cuối năm ở nhà bác cho vuii . Nếu đông quá thì chia ra 2 nhóm . 1 nhóm tầng trệt, 1 nhóm sân thượng . Chịu khó chạy lên chạy xuống giao lưu . Kkkkkkk

Bác sĩ Bình

Bác sĩ Chuyên khoa Truyền nhiễm
Admin
Con xin chào bác và mấy anh chị qtv . Con thấy 23 âm lịch ( 14/1 ) thứ bảy là đẹp nhất . Họp mặt off cuối năm ở nhà bác cho vuii . Nếu đông quá thì chia ra 2 nhóm . 1 nhóm tầng trệt, 1 nhóm sân thượng . Chịu khó chạy lên chạy xuống giao lưu . Kkkkkkk
Cũng hợp lý đó con. Nếu tổ chức buổi tối thì trời mát mẻ luôn. (y)